Hotline: 0933.643.111 0975.884.655

Tự công bố sản phẩm

Tự công bố sản phẩm
Kiểm nghiệm và công bố bao bì nhựa Plastic chứa đựng thực phẩm tại Hà Nội
Các cơ sở sản xuất bao bì chứa đựng thực phẩm không cần phải xin giấy chứng nhận cơ sở đủ điều kiện an toàn thực phẩm, tuy nhiên Bao bì chứa đựng thực phẩm trước khi đưa ra thì trường vẫn cần phải công bố chất lượng sản phẩm. Tâm Đức nhận hỗ trợ dịch vụ kiểm nghiệm và công bố bao bì thực phẩm nói chung, bao bì nhựa Plastic chứa đựng thực phẩm trên khắp cả nước.
Công bố chất lượng bao bì thực phẩm như thế nào là đúng?
Công bố chất lượng bao bì thực phẩm nhế nào? Thủ tục công bố chất lượng bao bì thực phẩm, thành phần hồ sơ công bố gồm những gì?... Hãy đọc bài viết sau để cùng Tâm Đức tìm hiểu nhé.
Thủ tục tự công bố chất lượng bao bì chứa thực phẩm tại Hà Nội
Tâm Đức xin chia sẻ bài viết về Thủ tục tự công bố chất lượng bao bì chứa thực phẩm theo Nghị định số 15/2018/NĐ-CP của Chính phủ. Tâm Đức hỗ trợ dịch vụ tư vấn Thủ tục tự công bố chất lượng bao bì chứa thực phẩm tại Hà Nội, thành phố Hồ Chí Minh và trên cả nước.
Thủ tục tự công bố chất lượng sản phẩm bột sữa tại thành phố Hồ Chí Minh
Bột sữa là gì? Thủ tục tự công bố chất lượng sản phẩm bột sữa như thế nào? ... Công ty Tâm Đức với hơn 10 năm thực hiện việc công bố chất lượng sản phẩm xin chia sẻ thông tin về việc công bố chất lượng sản phẩm bột sữa như sau:
THỦ TỤC ĐĂNG KÝ CÔNG BỐ CHẤT LƯỢNG CHO CÀ PHÊ RANG XAY
Dịch vụ giải pháp chất lượng công ty Tâm Đức tư vấn cụ thể chi tiết cách thức đăng ký hồ sơ tự công bố cho các sản phẩm cà phê.
CÔNG BỐ CHẤT LƯỢNG NƯỚC ÉP TRÁI CÂY NHẬP KHẨU
Thủ tục, trình tự tiến hành các bước để công bô chất lượng cho sản phẩm nước ép trái cây trong nước và nhập khẩu sẽ được Tâm Đức tư vấn miễn phí. Tiến hành theo Nghị định 15/2018/NĐ-CP
TỰ CÔNG BỐ THỰC PHẨM BỔ SUNG VI CHẤT NHẬP KHẨU
Công ty Tâm Đức với hơn 10 năm kinh nghiệm trong ngành đảm bảo hỗ trợ quý doanh nghiệp trong việc thực hiện các thủ tục đăng ký bản tự công bố cho sản phẩm thực phẩm thực phẩm bổ sung nhập khẩu, thuận lợi thông quan và lưu thông tự do trong thị trường Việt Nam.
CÔNG BỐ CHẤT LƯỢNG THỰC PHẨM BỔ SUNG NHẬP KHẨU
Các chất bổ sung được sử dụng cho những ai đang muốn phấn đấu để có vóc dáng đẹp, huấn luyện viên, vận động viên và những người đam mê tập thể hình, muốn có sức khỏe tốt. Đây là sản phẩm thuộc đối tượng tại Điều 4 Nghị định 15/2018/NĐ-CP phải được đăng ký tự công bố sản phẩm
Công bố chất lượng chất được sử dụng bổ sung Iod vào thực phẩm
Các chất được sử dụng để bổ sung Iod vào thực phẩm phải được đăng ký bản tự công bố sản phẩm phù hợp với các quy định tại QCVN 3-6/2010/BYT - Quy chuẩn kỹ thuật quốc gia đối với các chất được sử dụng với mục đích bổ sung iod vào thực phẩm.